Félagatal 2018 – 2019

Klúbbfélagi Netfang Sími Starfsheiti Félagi síðan Klúbbnr
Aðalsteinn Sigurðsson a.sigurdsson@hotmail.com 844 2291 Tryggingaráðgjafi 2016 1
Andri Guðmundsson andrigud11@gmail.com 868 3675 Viðskiptafræðingur 2015 1
Árni Þór Birgisson arnitb@gmail.com 698 4650 Framkvæmdastjóri 2010 1
Ásgeir Hilmarsson asgeirhh@gmail.com 825 3870 Kerfisstjóri 2016 1
Baldur Freyr Hilmarsson baldurfreyrh@gmail.com 821 3713 Matreiðslusveinn 2015 1
Birgir Snævarr Ásþórsson birgirsa74@gmail.com 856 3993 Verkefnastjóri 2012 1
Davíð Hansson Löf dabbih@gmail.com 899 7000 Viðskiptafræðingur 2015 1
Einar Helgi Marinósson einar.helgi@hotmail.com 779 9228 Vaktstjóri 2017 1
Garðar Hólm Kjartansson gardark@internet.is 822 1202 Forstöðumaður áhættustýringar 2012 1
Hafþór Einarsson hafthor.einarsson@gmail.com 661 7876 Fjármálasérfræðingur 2017 1
Heiðar Högni Guðnason ekkibanka@gmail.com 897 4151 Heimspekingur 2017 1
Hjörtur Líndal heriass@gmail.com 770 1162 Iðnaðartæknifræðingur 2013 1
Huginn Þór Grétarsson kaupsala@hotmail.com 866 8800 Framkvæmdarstjóri 2012 1
Jón M Bergsson jmbergsson@gmail.com 777 1215 Lögmaður og fasteignasali 2016 1
Kristinn Hallur Jónsson kristinnhj@hotmail.com 860 2585 Vaktstjóri 2011 1
Kristinn Már Matthíasson kmm@eimskip.is 825 7606 Vöruhúsasérfræðingur 2016 1
Páll Gestsson palligestsson@gmail.com 775 2703 Þjónn 2017 1
Páll Ingi Ingjaldsson pallingi@gmail.com 696 7029 Iðnaðarmaður 2015 1
Sigurður Kristinsson sigurdur78@gmail.com 662 8414 Flugvirki 2018 1
Valgeir Halldórsson valgeirh@gmail.com 841 2256 Tölvunarfræðingur 2013 1
Viðar Valgeirsson viddimur@gmail.com 788 8080 Múrarasnillingur 2015 1
Þór Sæþórsson thors82@gmail.com 899 6730 Viðskiptafræðingur 2017 1
Þórmundur Helgason mundi@hux.is 694 5496 Tölvunarfræðingur 2013 1
Guðmundur Ólafsson gudmundurol@gmail.com 842 3142 Metansérfræðingur 2012 2
Jóhann Freyr Guðmundsson johannf94@gmail.com 780 1003 Smiður 2014 2
Kristinn Guðjónsson diddigud@gmail.com 822 7574 Raffræðingur 2011 2
Ögmundur Þorgrímsson ogmundur12@gmail.com 868 8917 Rafvirki 2013 2
Rafn Sigurðsson viprvip@gmail.com 867 9501 Leiðbeinandi/Vélavörður 2016 2
Ragnar Helgi Borgþórsson rhb2@hi.is 866 8114 Nemi 2016 2
Reynir Örn Björnsson reynirornb@gmail.com 663 1088 Hugbúnaðarsérfræðingur 2008 2
Unnsteinn Örn Elvarsson unnsteinn@defacto.is 823 8994 Lögmaður 2014 2
Árni Sigurgeirsson arnisig83@gmail.com 692 7203 3
Baldur Kárason baldur.karason@efla.is 665 6042 3
Baldvin Samúelsson baldvin@tryggja.is 852 8182 3
Davíð Stefán Guðmundsson david@david.is 849 1000 3
Einar Páll Guðlaugsson einar@securitas.is 896 2515 3
Elmar Þorbergsson elmarthorbergsson@gmail.com 897 4191 3
Guðjón Þór Guðmundsson gudjonchef@gmail.com 848 1188 3
Gunnar Júlísson gunnar.julisson@landsbankinn.is 820 6482 3
Kristinn Ingi Þórarinsson kiddiingi@gmail.com 898 3980 3
Ólafur Gunnar Sævarsson oli.gunni@gmail.com 699 2965 3
Ómar Brynjólfsson omar.brynjolfsson@gmail.com 820 2429 3
Þór Matthíasson tmatthiasson@gmail.com 780 0357 2016 3
Þór Örn Atlason thorornatlason@gmail.com 822 9366 3
Þorgils Þorgilsson thorgils@versus.is 777 1213 3
Þórir Skarphéðinsson thorir@lr.is 844 9591 3
Gunnar Sigurður Jósteinsson gunnisiggi@simnet.is 863 4179 Kjötiðnaðarmaður 2010 4
Hallur Lund hallur@curio.is 898 9361 Suðumaður 2017 4
Hilmar Dúi Björgvinsson hilzino@gmail.com 897 2588 Garðyrkjufræðingur 2007 4
Hilmar Kári Þráinsson hilmarakri@gmail.com 868 0241 Bóndi 2016 4
Kristinn Jóhann Lund kiddilund84@gmail.com 866 3894 Fjárbóndi sjúkraflutningamaður 2017 4
Kristján Friðrik Sigurðsson uppsalavegur22@gmail.com 861 7644 Fiskeldisfræðingur 2017 4
Magnús Pétur Guðmundsson magnus.petur.gudmundsson@gmail.com 662 5590 UT tæknimaðut 2017 4
Oddur Vilhelm Jóhannsson jonafrida@gmail.com 896 1678 Sjómaður 2015 4
Rúnar Traustason runar85@internet.is 867 8558 slökvi og sjúkraflutningarmaður Kjötiðnaðarmeistari 2009 4
Sævar Veigar Agnarsson saevargti@gmail.com 865 2437 Túttutæknir 2017 4
Stefán Jón Sigurgeirsson stefansigurgeirsson@gmail.com 869 2089 Fjármálamaður 2017 4
Sveinbjörn Árni Lund svobbi@hotmail.com 846 0513 Smiður 2014 4
Sveinn Veigar Hreinsson svennihreins@simnet.is 861 8816 Vélfræðingur 2013 4
Toggi Jóels toggij@gmail.com 666 6766 Hlaupaköttur 2014 4
Trausti Már Valgeirsson trausti@plexus.is 868 5899 Sjúkraþjálfari 2011 4
Almar Alfreðsson almar@almar.is 864 0710 Vöruhönnuður 2015 5
Auðunn Níelsson audunn@audunn.com 846 8686 Ljósmyndari 2012 5
Axel Björgvin Höskuldsson axel.hoskuldsson@outlook.com 660 4222 Forstöðumaður upplýsingatæknimála 2017 5
Birgir Þór Ingason birgiri@simnet.is 861 2932 Starfsmaður 2015 5
Birkir Örn Stefánsson birkir@66north.is 825 6617 Sölustjóri 2014 5
Björn Þór Guðmundsson bjorthor87@hotmai.com 848 4828 Vélamaður 2017 5
Börkur Már Hersteinsson bormundur@gmail.com 867 7007 Lífeðlisfræðingur / kennari 2017 5
Daníel Sigurður Eðvaldsson dansige@gmail.com 844 0405 Framleiðslusérfræðingur 2017 5
Daníel Starrason daniel@danielstarrason.com 846 0045 Ljósmyndari 2014 5
Davíð Kristinsson 30@30.is 864 9155 Heilsuþjálfari 2007 5
Elvar Örn Birgisson elvar72@gmail.com 895 5646 Forstöðugeislafræðingur 2006 5
Eyjólfur Ívarsson eyjolfuri@simnet.is 861 8890 Trésmiður 2002 5
Georg Fannar Haraldsson goggif@gmail.com 669 9420 Fyrirtækjaráðgjafi 2011 5
Helgi Rúnar Bragason helgirb@gmail.com 620 9090 Framkvæmdastjóri 2005 5
Hlynur Már Jónsson hlynur.jonsson@ekran.is 824 8579 Lagerstjóri 2018 5
Jón Ísleifsson nonni75@internet.is 620 8131 Sölumaður 2010 5
Logi Ásbjörnsson lasbjornsson@gmail.com 867 9608 Smiður/sauðfjárbóndi/kennari 2015 5
Marteinn Brynjólfur Haraldsson mattiazer@gmail.com 863 2120 Tölvunarfræðingur 2016 5
Óskar Þór Vilhjálmsson oskar@melgerdi.is 869 2363 Þjónustustjóri Kennslumiðstöðvar 2005 5
Pálmi Þorgeir Jóhannsson palmi@vivaldi.net 866 2399 Öryggisvörður 2017 5
Sigurður Óli Sveinsson rt5formadur@gmail.com 693 4957 Borgarstjóri 2011 5
Stefán Hrafn Stefánsson stefanhrafn82@igmail.com 869 8666 Rafvirki 2011 5
Sveinn Arnarsson sveinn@frettabladid.is 662 1121 Blaðamaður 2016 5
Valdimar Heiðar Valsson maddiiceland@hotmail.com 862 2211 Meðferðarstjóri 2017 5
Þórólfur Ómar Óskarsson thorolfuromar@gmail.com 848 4672 Bóndi 2011 5
Arnar Þorsteinsson arnar@ath-thrif.is 899 9990 Framkvæmdastjóri 2018 6
Bjarni Árnason bjarni@karki.is 664 1304 Landsráðunautur í Bútækni 2010 6
Bjarni Freyr Björnsson bjarmif@gmail.com 867 2009 Hugbúnaðarsérfræðingur 2015 6
Börkur I. Jónsson borkur@gmail.com 695 7889 Lögmaður 2017 6
Friðgeir Már Alfreðsson fridgeir.alfredsson@gmail.com 840 4484 Sölumaður 2013 6
Guðjón Andri Guðjónsson gudjonraf@gmail.com 897 2565 Rafvirkjameistari 1999 6
Guðjón Kristinn Sigurðsson gks2007@gmail.com 898 4873 Kerfisfræðingur 2005 6
Guðmundur Hannesson ghsmile@yahoo.com 891 9570 Sölustjóri 2002 6
Guðmundur Jóhannsson gummi@motx.is 861 2736 Bakari/smiður 2002 6
Guttormur Ingi Einarsson guttormur.i@gmail.com 859 1001 Sérfræðingur 2015 6
Hafsteinn Davíðsson hafsteinnd@kjoris.is 660 1615 Vélstjóri 2017 6
Hákon Þór Árnason hakonarna@gmail.com 696 0353 2016 6
Haraldur Rafn Pálsson haraldurrafn@gmail.com 847 5510 Lögfræðingur 2017 6
Helgi Þór Lund helgilund@hotmail.com 869 3986 Málari 2015 6
Oddur Steinarsson oddurs@yahoo.com 659 6999 Framkvæmdastjóri Lækninga, 2002 6
Patrekur Patreksson patrekssonx@gmail.com 849 7673 Tölvunarfræðingur 2016 6
Pétur Elvar Birgisson petur@fagraf.is 696 6689 Rafvirki 2013 6
Pétur Skarphéðinsson peturskarp@gmail.com 861 8870 Söluráðgjafi 2017 6
Reynir Páll Magnússon reynir@byko.is 821 4025 2016 6
Stefán Guðni Stefánsson stebbi1990@hotmail.com 776 7070 Smiður / byggingariðnfræðingur 2015 6
Svanur Karl Grjetarsson svanur@motx.is 898 8872 Húsasmíðameistari 2006 6
Vignir Steinþór Halldórsson vignirsh@gmail.com 896 0298 Húsasmíðameistari 1998 6
Aron Guðnason arongud@hotmail.com 867 1594 Tannlæknir 2015 7
Bernharð Arnarson audbrekka.1@simnet.is 659 0578 Bóndi 2013 7
Eggert Hákonarson eggert451@gmail.com 869 0924 Bílstjóri 2012 7
Erlingur Örn Óðinsson erlinguro@olgerdin.is 665 8069 Sölumaður 2007 7
Fannberg Jensen fannberg.jensen@gmail.com 823 3528 Gæðastjóri 2017 7
Gestur Arason gestura@siminn.is 854 5555 Svæðisstjóri 2011 7
Gunnar Anton Njáll Gunnarsson gunnarrt7@gmail.com 867 8143 Rafvirki, tæknimaður, trillukarl 2008 7
Haukur Ragnarsson haukur.ragnarsson@olgerdin.is 665 8111 Svæðisstjóri 2015 7
Heiðar Theódór Heiðarsson heiddit@simnet.is 862 9686 Byggingarstjóri 2014 7
Hrannar Ólafsson hrammar@hotmail.com 866 6182 Byggingatæknifræðingur 2018 7
Karl Ólafur Hinriksson kallihinriks@gmail.com 868 3799 Smiður 2015 7
Níels Guðmundsson niels@enor.is 851 1806 Löggiltur endurskoðandi 2013 7
Ríkharður Ólafur Ríkharðsson rikki@nortek.is 898 0561 Verkefnastjóri 2014 7
Sigtryggur Gunnarsson sigtryggur@stjornusol.is 663 8886 Vert 2017 7
Sveinn Sævar Frímannsson 661 0661 Veitingamaður 2017 7
Sverrir Fossberg Steinarsson sverrirfossberg@gmail.com Markaðsfræðinemi HA 2018 7
Tómas Ingi Helgason nordurlagnir@gmail.com 868 7458 Pípari 2015 7
Vilhjálmur Brynjarsson villibrynjars@gmail.com 840 3164 Sölustjóri 2009 7
Bjarni Hólmar Einarsson bjarni@islands.is 821 2545 Lögfræðingur 41821 8
Brynjar Hjartarson brynjar@wan.is 898 8060 Kerfisstjóri 43155 8
Davíð Þór Jónsson davidthorj@gmail.com 852 8381 Tæknifræðingur 40360 8
Ellert Fjallageit Júlíusson ellertjuliusson@gmail.com 860 9960 Kópavogsbær 41821 8
Fannar Dúi Ásbjörnsson fannar.dui@gmail.com 867 8647 Rafvirki 42186 8
Gunnar Eiríksson gunnare@olis.is 846 9621 Markaðsfulltrúi 42736 8
Heiðar Hrafn Eiríksson heidar@lextor.is 892 0169 Viðskiptafræðingur 38169 8
Ingþór Guðmundsson ingthor.gudmundsson@gmail.com 772 2270 Rekstrarstjóri 41821 8
Ívar Björn Hilmarsson ivarbj@gmail.com 698 7009 Hugbúnaðarsérfræðingur 43180 8
Jökull Skarphéðinsson kallikalli@gmail.com 844 7046 Vélvirki 42552 8
Jón Fannar Karlsson-Taylor jfktaylor@gmail.com 899 5358 Sérfræðingur 38534 8
Jón Ólafur Sigurðsson jonolafursig@simnet.is 616 2011 Innkaupastjóri 42552 8
Kristján Einarsson kristjaneinarss@gmail.com 691 6795 Sérfræðingur viðskiptalausna 43155 8
Ólafur Hilmar Foss olafur.h.foss@gmail.com 820 4123 Senbílstjóri 42736 8
Ragnar Þórðarson raggi.thordar@gmail.com 694 9658 Landfræðingur 42552 8
Sigurður G Viðarsson siggi563@hotmail.com 857 1691 Vélstjóri 41091 8
Steinar Viborg steinarorn83@gmail.com 616 1541 Leiðsögumaður 42186 8
Þór E. Bachmann te.bachmann@gmail.com 840 0300 Viðskiptafræðingur 43009 8
Þórður Karl Einarsson toti3d@gmail.com 861 4811 Hönnuður 42552 8
Ágúst Þór Margeirsson agusttor@hotmail.com 899 3624 Byggingatæknifræðingur 2011 9
Árni Pálsson arnipals@egilsstadir.is 866 0263 Félagsmiðstöðin Nýung 2015 9
Björgvin Steinar Friðriksson bjorgvinst@gmail.com 691 4210 Véltæknifræðingur 2011 9
Einar Andrésson einar.andresson@efla.is 665 6068 Rafmagnsverkfræðingur 2007 9
Friðjón Magnússon fridjon@egilsstadir.is 867 1465 Þroskaþjálfi 2018 9
Guðmundur Hinrik Gústavsson ninnmundur@gmail.com 861 3362 Rennismíðameistari 2011 9
Guðmundur Rúnar Einarsson gre@simnet.is 899 4345 Tölvunarfræðingur 2012 9
Gunnlaugur Garðarsson gunnlaugur20@gmail.com 843 7672 Rafvirki 2017 9
Haddur Áslaugsson haddur@simnet.is 891 7900 Tæknimaður 2008 9
Hafliði H. Hafliðason haflidi.haflidason@arionbanki.is 899 9599 Útibússtjóri 2007 9
Hafþór Atli Rúnarsson hafthor.atli@gmail.com 846 7255 Viðskiptastjóri 2015 9
Haraldur Geir Eðvaldsson halli@brunavarnir.is 869 4361 Varaslökkviliðsstjóri 2006 9
Jón Jónsson Jon@sokn.is 862 4555 Hæstaréttarlögmaður 2008 9
Jónas Hafþór Jónsson jonas.h@simnet.is 866 4994 Byggingafræðingur 2013 9
Kjartan Róbertsson kjartanrobertsson@gmail.com 859 0733 Yfirmaður eignasjóðs Fljótsdalshéraðs 2017 9
Markús Eyþórsson markus@bva.is 860 8078 Framkvæmdastjóri 2014 9
Páll Júlíus Kristinsson pallkristinsson@yahoo.com 852 2828 Stöðvarvörður 2011 9
Ragnar Bjarni Jónsson ragnarbj@gmail.com 864 1868 Verkstjóri 2015 9
Sigbjörn Nökkvi Björnsson nokkvi@lv.is 856 2525 Verkefnastjóri 2015 9
Stefán Þór Eyjólfssson stefanth@pacta.is 867 3252 Héraðsdómslögmaður 2018 9
Viðar Örn Hafsteinsson vidar@me.is 865 9530 Íþróttakennari 2013 9
Þórarinn Máni Borgþórsson toti@bva.is 860 8073 Söluráðgjafi 2014 9
Ágúst Páll Árnason agustogbirta@gmail.com 699 5979 Flugvirki, Production Planner 2007 10
Ágúst Þór Guðmundsson agustg@simnet.is 896 7667 Deildarstjóri 2008 10
Andri Freyr Stefánsson andri@attorney.is 661 5500 Lögmaður 2002 10
Arnar Ingi Tryggvason arnarit@gmail.com 868 7673 Deildarstjóri 2014 10
Bjarni Páll Tryggvason tryggvason.bjarni@gmail.com 858 6045 Flugumferðarstjóri 2010 10
Einar Þór Guðmundsson einar@alex.is 891 9149 Framkvæmdastjóri 2002 10
Gísli Ölvir Böðvarsson gisli@tmi.is 893 7074 Sölustjóri 2010 10
Guðmundur Hrafn Gunnarsson gummihrafn89@gmail.com 868 0697 Bifvélavirki 2017 10
Guðmundur Ragnar Magnússon grm@lhg.is 840 2124 Stýrimaður 2016 10
Gunnlaugur Kárason gulli.karason@gmail.com 860 5205 Innkaupastjóri 2011 10
Hafsteinn Hjartarson hafsteinn.hjartarson@gmail.com 825 9600 Hugbúnaðarsérfræðingur 2015 10
Hallur Geir Heiðarsson hallur@samkaup.is 895 8552 Rekstrarstjóri 2015 10
Heiðar Róbert Birnuson heidar@samkaup.is 861 5464 Rekstrarstjóri 2018 10
Hlynur Jónsson hlynurjo@simnet.is 862 5209 Sálfræðingur 2011 10
Jóhann Pétursson Joipeturs@internet.is 770 6241 Flugvirki 2013 10
Jón Fannar Karlsson-Taylor jfk@fire.is 899 5358 Framkvæmdastjóri 2016 10
Jón Haukur Hafsteinsson umfn1@hotmail.com 891 6969 Verkefnastjóri 2017 10
Margeir Einar Margeisson margeirm@gmail.com 867 6458 Viðskiptastjóri 2016 10
Ólafur Örn Arnarson oliarnars@gmail.com 899 0346 Flugvirki 2011 10
Ólafur Pétur Ragnarsson olafurp@gmail.com 896 7355 Verkfræðingur 2009 10
Óli Chotdamrong Jóhannesson olicjohannesson@gmail.com 842 6617 Deildarstjóri 2017 10
Ragnar Guðmundsson ragnar@rnsa.is 660 0330 Flugvélaverkfræðingur 2007 10
Ragnar Sigurðsson ragnar@awarego.com 899 4370 Framkvæmdastjóri 2006 10
Reynir Þorvaldsson reynir1@gmail.com 845 9715 Blikksmiður 2018 10
Sigurbjörn Arnar Jónsson sigurbjornjonsson@yahoo.com 862 3326 Rekstrarstjóri 2002 10
Sigurður Guðjónsson siggi.tv@simnet.is 893 4559 Bílasali/Rafeindavirki 2007 10
Snorri Már Jónsson snorrimarjonsson@gmail.com 660 8887 Vaktmaður 2005 10
Stefán Pálsson stefan@securitas.is 840 4951 Rafeindarvirki 2003 10
Sveinn Ólafur Magnússon sveinnom@gmail.com 857 6848 Grunnskólakennari 2013 10
Arnór Arnórsson arnor89@simnet.is 867 8905 Rafvirki 2015 11
Breki Örn Hjaltason rekihjaltason@gmail.com 777 2826 Verkstæðiskall 2017 11
Flóvent Máni Theodórsson floventmani@gmail.com 895 0133 Verkstæðiskall 2005 11
Friðrik Ágúst Hjörleifsson frikki81@hotmail.com 868 0273 Olíubílstjóri 2012 11
Guðjón Örn sigtryggsson gudjonorn89@gmail.com 867 8490 Steypubílstjóri 2013 11
Hafþór Jónsson haj23@hi.is 694 7273 Sundlaugavörður 2017 11
Hafþór Snorrason haffisnorra@gmail.com 840 5820 Stjórnarformaður 1998 11
Hermann Sigurgeirsson hemmi82@gmail.com 840 5814 Forstjóri 2007 11
Hjalti Enok Pálsson hjaltipals@gmail.com 846 4553 Ökukennari 2018 11
Hörður Þór Harðarson hhljod@gmail.com 699 6009 Vörubílstjóri og Plötusnúður 2012 11
Njáll Ragnarsson njalliragg@gmail.com 825 7964 Sérfræðingur 2015 11
Reynir Valtýrsson reynirv95@mail.com Rafvirki 2017 11
Sæþór Jóhannesson johannesson07@gmail.com 869 9811 Forritari 2015 11
Sigurþór Hjörleifsson sigurtor85@hotmail.com 847 0001 Yfirmaður Bílstjóradeildar 2011 11
Sindri Valtýsson sindriv89@simnet.is 691 9577 Tækjamaður 2014 11
Ágúst Guðbjartsson agust75@simnet.is 865 0200 Innkaupastjóri 2012 12
Ágúst Ingi Arason agustia@islandsbanki.is 844 4081 Matreiðslumaður 2015 12
Árni Heiðar Guðmundsson arnihg@gmail.com 822 2815 Nemi í Verkfræði 2016 12
Atli Haukur Arnarsson atlihaukur@gmail.com 863 1277 BI Developer 2013 12
Baldur Guðni Helgason balduhel@lsh.is 824 5453 Lyfjafræðingur – sérfræðingur í lyfjablöndun 2016 12
Eiríkur Svansson eirikursv@gmail.com 824 5731 Tölvunar- og viðskiptafræðingur 2013 12
Guðjón Hugberg Björnsson gudjon.bjornsson@gmail.com 690 9922 Rafmagnsverkfræðingur 2016 12
Hrafn Leó Guðjónsson hrafng06@gmail.com 840 4935 Verkefnastjóri 2014 12
Jón Hákon Halldórsson jonhalldorsson@gmail.com 863 3968 Fréttamaður 2008 12
Jón Ragnar Arnarson jonragnar@ymail.com 770 5130 Viðskiptastjóri hjá A4 2014 12
Örn Þórsson orn@tolvustod.is 696 3451 Verkefnastjóri 2008 12
Svanþór Gunnarsson sg@vidsja.is 770 2070 Byggingatæknifræðingur 2015 12
Davíð Ingi Baldursson davidingibald@gmail.com 868 5399 Húsasmiður 2016 14
Eiríkur Már Rúnarsson hraunholar11@gmail.com 865 7073 Fangavörður 2012 14
Eyþór Frímannsson eythorfrimanns@gmail.com 822 9350 Sérfræðingur 2011 14
Guðjón Smári Guðjónsson gudjon81@gmail.com 690 1008 Lögreglumaður 2016 14
Hjalti Jón Kjartansson hjaltikj@mail.com 779 9509 Verkfræðingur 2009 14
Ingólfur Örn Jónsson ingolfur.orn.jonsson@landsvirkjun.is 693 9696 Raffræðingur 2012 14
Jóhann Á. Pálsson joipalla@gmail.com 822 5925 Viðskiptafræðingur 2012 14
Leifur Örn Leifsson leifur@torus.is 695 9289 Byggingatæknifræðingur 2016 14
Róbert Sverrisson robert.sverrisson@arionbanki.is 856 5948 Forstöðumaður fyrirtækjaviðskipta á Suðurlandi 2003 14
Árni Már Valmundarson arnimar@lostaeti.is 861 1302 Rekstrarstjóri 16
Birkir Snær Guðjónsson birkirsg@gmail.com 848 7911 Tækjastjóri 16
Davíð Þór Magnússon davmagg@gmail.com 843 7642 Verkfræðingur 16
Friðþjófur Tómasson diddo2201@gmail.com 867 5855 Leiðtogi framleiðslu 16
Grétar Helgi Geirsson gretarhelgi@simnet.is 894 7105 Lögreglumaður 16
Hallgrímur Sigurðsson zdeth84@gmail.com 867 0173 Rafvirki 16
Hannes Rafn Hauksson hara@simnet.is 843 8809 Húsasmiður 16
Ingi Pétursson Ingipetursson@hotmail.com 775 6085 Rafvirki 16
Ingimar Guðmundsson ingimar9@simnet.is 867 2234 Viðskiptafræðingur 16
Jóhannes Ragnarsson dwarvination@gmail.com 868 0321 Rafvirki 16
Kristjón Sigurbergsson kristjons83@gmail.com 865 2824 Véltæknifræðingur 16
Sævar Þór Skoradal sskoradal@gmail.com 773 3324 16
Sigurjón Friðriksson sigurjonf@simnet.is 865 3951 Framleiðslustarfsmaður 16
Support